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WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, 
SANAA NA MICHEZO



Muendelee kuhimizana 
umuhimu wa taarifa za kazi zenu 
kwa umma, yale mazuri au hata 
yasiyoridhisha lazima kuwe na 
namna ya kutoka taarifa kwa 
umma. 

Msiache mpaka wananchi 
wanalalamika na kudai kuelezwa 
lililopo ndio taarifa inatolewa. 

Vinginevyo nawatakia 
mkutano mwema na Kazi 
Iendelee.

UJUMBE WA MHE. RAIS SAMIA SULUHU 
HASSAN KATIKA KIKAO KAZI CHA16 CHA 
MAAFISA HABARI, MAWASILIANO NA 
UHUSIANIO WA 
SERIKALI

MHE. SAMIA SULUHU HASSAN
Rais wa Jamhuri ya Muungano 
wa Tanzania



SEKTA YA UTAMADUNI, SA
CHANZO CHA AJIRA KWA VIJANA NCHINI

Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo 
Dkt. Hassan Abbasi akiwakaribisha viongozi walipowasili Chuo 
Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021 Jijini 
Mbeya.



Mgeni rasmi Mhe. Innocent Bashungwa akiwaongoza Maafisa 
Habari wakati wa kutoa heshima kumkumbuka aliyekuwa Rais 
wa awamu ya tano Hayati Dkt. John Pombe Magufuli kabla ya 
kufungua kikao kazi.



Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa (Mb) akifungua kikao 
kazi cha Maafisa Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali (hawapo pichani) kinachondelea 

Jijini Mbeya.

Nimeguswa na Kaulimbiu ya kikao hiki kwa 
mwaka huu isemayo "Utoaji Taarifa kwa 
Umma ni Takwa la Kisheria,Viongozi wa 

Umma na Maafisa Habari Tuwajibike. Hivyo, 
kikao hiki kiwe chachu ya kuboresha 

utendaji wenu pamoja na kufanya tathmini 
ya utekelezaji wa majukumu yenu kwa 

mwaka 2021 ili kutekeleza kauli ya Baba wa 
Taifa Mwl. Nyerere inayosema, kujikosoa ni 

kujisahihisha.
Mhe. Innocent Bashungwa

Waziri - WHUSM



Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mhe. Juma Homera. 

 Wakurugenzi tengeni bajeti kwa ajili ya 
mafunzo na ununuzi wa vifaa mbalimbali 

vya Maafisa Habari ili watekeleze 
majukumu yao.

Mhe. Juma Homera
Mkuu wa Mkoa - MBEYA



Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Pauline Gekul (Mb) akimkaribisha 
Mhe. Innocent  Bashungwa kuwahutubia Maafisa Habari.

Natoa rai kwenu kufanya kazi kwa bidii, 
tuhabarishe umma mambo yote 

yanayotekelezwa na Serikali, tufanye 
kwa wakati na kuzingatia weledi na 
taaluma ya habari, pamoja na kuwa 

waadilifu.

Mhe. Pauline Gekul
Naibu Waziri - WHUSM



Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Hassan Abbasi 
akiwakaribisha viongozi walipowasili Chuo Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021 

Jijini Mbeya.

Asanteni kwa ushirikiano mlionipa 
wakati nikiwa Mkurugenzi Idara ya 

Habari - MAELEZO na Msemaji Mkuu wa 
Serikali, nawasihi tuendelee kutekeleza 

majukumu yetu vyema ili kufikia 
malengo ya kuisemea Serikali.

Dkt. Hassan Abbasi
Katibu Mkuu - WHUSM



Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Ally Possi
 akizungumza na Maafisa Habari, Mawasiliano na Uhusiano wakati wa Mkutano uliofanyika Chuo 

Kikuu cha Sayansi na Teknolojia Mbeya Mei 24, 2021 Jijini Mbeya.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Innocent Bashungwa (Mb) akiwa na 
Wajumbe wa Menejimenti ya Wizara kwenye Kikao Kazi cha Maafisa Habari, Mawasiliano na 

Uhusiano wa Serikali.



Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa  na 
Michezo Dkt. Hassan Abbasi akipokea tuzo ya heshima kwa 
uongozi uliotukuka katika tasnia ya habari hapa nchini.



Waziri wa Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Mhe. Innocent 
Bashungwa (Mb) na Naibu wake Mhe. Pauline Gekul wakipanda 
miti kama kumbukumbu wakati wa Kikao Kazi cha Maafisa 
Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.



Katibu Mkuu Wizara ya Habari, Utamaduni Sanaa na Michezo Dkt. Hassan Abbasi (kushoto) na 
Katibu Mkuu Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) Prof. 
Riziki Shemdoe (kulia) wakipanda miti kama kumbukumbu wakati wa Kikao Kazi cha Maafisa 

Habari, Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.

Kikundi cha Sanaa kikitoa burudani kwenye ufunguzi wa Kikao Kazi cha 16 cha  Maafisa Habari, 
Mawasiliano na Uhusiano wa Serikali.
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